ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ดร้าน HOBBY DD

THE BEST RC SUPPLIER IN THAILAND
วันเวลาปัจจุบัน พฤหัสฯ. 18 ก.ค. 2019 4:05 pm

เขตเวลา GMT + 7 ชั่วโมง

โพสต์กระทู้ใหม่ กลับไปยังกระทู้  [ 2 โพสต์ ] 
เจ้าของ ข้อความ
 หัวข้อกระทู้: สอบถามครับ
โพสต์โพสต์แล้ว: พฤหัสฯ. 24 พ.ย. 2016 9:28 pm 
r140 มีของอยู่สักห้าตัวมั้ยครับ ต้องการด่วน สำหรับเรือใบ ครับ ถ้าโอนแล้วจะแวะไปรับของเองได้มั้ยครับ ตอนนี้ผมอยู่แปดริ้ว จะเข้า กทม พรุ่งนี้ทางผ่านจะแวะไปรับครับ มีรายการอื่นด้วยเด๋วขอค้นสินค้าก่อนครับ

รายงานในข้อความ
ข้างบน

ตอบกลับพร้อมอ้างอิง  
 หัวข้อกระทู้: Re: สอบถามครับ
โพสต์โพสต์แล้ว: ศุกร์ 25 พ.ย. 2016 7:49 am 
ภาพประจำตัวสมาชิก

ชลธิศ เขียน:
r140 มีของอยู่สักห้าตัวมั้ยครับ ต้องการด่วน สำหรับเรือใบ ครับ ถ้าโอนแล้วจะแวะไปรับของเองได้มั้ยครับ ตอนนี้ผมอยู่แปดริ้ว จะเข้า กทม พรุ่งนี้ทางผ่านจะแวะไปรับครับ มีรายการอื่นด้วยเด๋วขอค้นสินค้าก่อนครับ

R140 ที่ร้านไม่มีรหัสนี้ครับ

ถ้าเป็น ตัวนี้

รูปภาพ R0140 Turnigy TGY-4805-2PA Sail Winch Servo (Drum Type)

ตอนนี้ไม่มีของหมดครับ

ขอบคุณครับ

รายงานในข้อความ
ข้างบน
 ข้อมูลส่วนตัว  
ตอบกลับพร้อมอ้างอิง  
แสดงโพสจาก:  เรียงตาม  
โพสต์กระทู้ใหม่ กลับไปยังกระทู้  [ 2 โพสต์ ] 

เขตเวลา GMT + 7 ชั่วโมง