ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ดร้าน HOBBY DD

THE BEST RC SUPPLIER IN THAILAND
วันเวลาปัจจุบัน อังคาร 24 ต.ค. 2017 6:32 pm

เขตเวลา GMT + 7 ชั่วโมง

โพสต์กระทู้ใหม่ กลับไปยังกระทู้  [ 2 โพสต์ ] 
เจ้าของ ข้อความ
 หัวข้อกระทู้: OrangeRX for Taranis
โพสต์โพสต์แล้ว: เสาร์ 19 ส.ค. 2017 12:15 pm 
รูปภาพ K1347 OrangeRX DSMX/DSM2/Devo 2.4GHz Selectable Transmitter Module (JR/Turnigy Compatible) 1442 Bath Status Instock
เป็นโมดูลส้ม ที่ใช้ติดตั้งในวิทยุ TARANIS X9D เพื่อบายด์กับรีซีฟของ SPEKTRUM DSMX/DSM2 รุ่นต่างๆ ใช่รีป่าวครับ และมีสินค้ามีอยู่ใช่ไหมครับ

รายงานในข้อความ
ข้างบน

ตอบกลับพร้อมอ้างอิง  
 หัวข้อกระทู้: Re: OrangeRX for Taranis
โพสต์โพสต์แล้ว: เสาร์ 19 ส.ค. 2017 3:04 pm 
ภาพประจำตัวสมาชิก

termoice เขียน:
รูปภาพ K1347 OrangeRX DSMX/DSM2/Devo 2.4GHz Selectable Transmitter Module (JR/Turnigy Compatible) 1442 Bath Status Instock
เป็นโมดูลส้ม ที่ใช้ติดตั้งในวิทยุ TARANIS X9D เพื่อบายด์กับรีซีฟของ SPEKTRUM DSMX/DSM2 รุ่นต่างๆ ใช่รีป่าวครับ และมีสินค้ามีอยู่ใช่ไหมครับ

ตามข้อมูลที่ทางฮอบบี้ คิง ลงไว้ไม่ได้แจ้งไว้ครับ ว่าใช้กับ TARANIS X9D ได้หรือเปล่านะครับ

แต่เข้าใจว่าสามารถใช้ได้ครับ แต่ต้องรบกวนดูข้อมูลเพิ่มเติมดีกว่าครับ เพราะไม่มีข้อมูลเลยครับ ต้องขออภัยด้วยครับ

ดูรายละเอียดสินค้าตามนี้ครับ

https://hobbyking.com/en_us/orangerx-dsmx-dsm2-devo-2-4ghz-selectable-transmitter-module-jr-turnigy-compatible.html?___store=en_us

ขอบคุณครับ

รายงานในข้อความ
ข้างบน
 ข้อมูลส่วนตัว  
ตอบกลับพร้อมอ้างอิง  
แสดงโพสจาก:  เรียงตาม  
โพสต์กระทู้ใหม่ กลับไปยังกระทู้  [ 2 โพสต์ ] 

เขตเวลา GMT + 7 ชั่วโมง